Kaji Breader CB240

Takaitaccen Bayani:

Tufafin foda ya kasance iri ɗaya, tsarin yana da ƙarfi, kuma sassa daban-daban suna da sauƙin haɗawa da haɗawa. Ya dace don kunsa samfurori daban-daban da kayan daban-daban, kuma mannewa yana da kyau. Iskar da ke fita na iya busa foda mai yawa, ta rage cikin fryer.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Samfura: CB240

Tufafin foda ya kasance iri ɗaya, tsarin yana da ƙarfi, kuma sassa daban-daban suna da sauƙin haɗawa da haɗawa. Ya dace da nannade samfurori daban-daban da kayan daban-daban, kuma mannewa yana da kyau. Iskar da ke fita na iya busa foda da ta wuce gona da iri, ta rage cikin fryer. Dattin ya dace sosai don sarrafa shrimps, fillet ɗin kifi, sandunan kifi, da sauran abinci; an ƙera na'urar burodin bakin karfe tare da ƙwararrun teburan burodi da buckets na miya.

Siffofin

▶ Tufafin foda iri ɗaya ne, tsarin yana da ƙanƙanta, kuma abubuwa daban-daban suna da sauƙin harɗewa da haɗa su.

▶ Ya dace da nau'ikan samfuran da aka nannade cikin foda daban-daban, kayan tanning, mannewa mai kyau.

▶ Iskar da ke fita za ta iya kashe foda da ta wuce gona da iri, ta rage dattin da ke cikin fryer, wanda ya dace da biredi da jatan lande, kifi, kifi, da sauran sarrafa kayan abinci.

▶ Bakin karfe injin yin burodi yana amfani da tebur mai ƙwararru da guga miya, da sauransu, ƙirar ta dace.

▶ Dukan injin ɗin bakin karfe, ƙwararriyar kicin ɗinku ce ta Yamma, otal, sarkar gidan abinci, kantin abinci na yau da kullun da sauran kayan aikin ƙwararrun da aka yi amfani da su, kafafun kaji, fikafikan kaza da sauran nama da yawa ana iya ɗaukar su akan teburin burodi, nama mai ɗanɗano mai daɗi. Kyakkyawan launi da tasiri mai kyau.

Ƙayyadaddun bayanai

Ƙimar Wutar Lantarki 3N ~ 380V / 50Hz
Ƙarfin Ƙarfi 0.4 kW
Hanyar dumama Lantarki
Girman 1200x700x950mm

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
    WhatsApp Online Chat!