Lantarki Buɗe Fryer FE 2.2.26-C
Samfura: FE 2.2.26-C
FE 2.2.26-C sau biyu-Silinda da kwando biyu na lantarki buɗaɗɗen fryer yana ɗaukar tsarin sarrafa zafin jiki mai zaman kansa na kowane Silinda, kuma kowane Silinda yana sanye da kwandon don sarrafa zafin jiki daban da sarrafa lokaci, wanda ya dace da frying lokaci guda. abinci daban-daban. Wannan fryer yana ɗaukar yanayin dumama wutar lantarki kuma mai dumama yana ɗaukar tsarin ɗagawa da motsi don sauƙaƙe tsaftace gurbataccen mai. Lokacin da injin ja ya bar mai.
Siffofin
▶ Kwamfuta sarrafa panel, kyau da kuma m, sauki aiki.
▶ Ingantacciyar kayan dumama.
▶ Gajerun hanyoyi don adana aikin ƙwaƙwalwar ajiya, koyaushe lokaci da zafin jiki, mai sauƙin amfani.
▶ Silinda biyu da kwanduna biyu, da sarrafa lokaci da zafin jiki na kwanduna biyu bi da bi.
▶ Sanye take da thermal insulation, ajiye makamashi da kuma inganta yadda ya dace.
▶ Bututun zafi mai ɗagawa yana da sauƙin tsaftace tukunyar.
▶ Nau'in bakin karfe 304, mai dorewa.
Takaddun bayanai
Ƙayyadadden Ƙarfin Wuta | 3N ~ 380V/50Hz |
Ƙimar Ƙarfi | 2*8.5kW |
Yanayin Zazzabi | a dakin da zafin jiki zuwa 200 ℃ |
Mafi girman zafin Aiki | 200 ℃ |
Yanayin Narkewar Mai | dakin zafin jiki zuwa 100 ℃; |
Tsaftace Zazzabi | dakin zafin jiki zuwa 90 ℃ |
Iyakacin Zazzabi | 230 ℃ (zazzagewa ta atomatik kariya) |
Tsawon Lokaci | 0-59 '59" |
Iyawa | 2*13L |
Girma | 890*515*1015 mm |
Cikakken nauyi | 125 kg |